Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000 Liên hệ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000 Liên hệ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang  multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang  multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V Liên hệ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang  single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V Liên hệ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1008D  vào 1 ra 8 Cổng LAN 10/100 Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1008D vào 1 ra 8 Cổng LAN 10/100
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink  HTB-3100-SF1004D vào 1 ra 4 cổng Lan 10/100 Liên hệ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1004D vào 1 ra 4 cổng Lan 10/100
Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B, 220V Liên hệ
Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B, 220V
Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B, 220V Liên hệ
Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B, 220V
Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex 220VAC Liên hệ
Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex 220VAC
Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex adpater 5V Liên hệ
Converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03, SC Duplex adpater 5V
Bộ nguồn tập trung converter quang 16 khe cắm chính hãng Liên hệ
Bộ nguồn tập trung converter quang 16 khe cắm chính hãng
Converter Netlink HTB-4100AB Single-mode 20 km loại 1 sợi quang 10/100/1000Mb/s, 220V Liên hệ
Converter Netlink HTB-4100AB Single-mode 20 km loại 1 sợi quang 10/100/1000Mb/s, 220V
Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM, 5V Liên hệ
Bộ chuyển đổi converter Netlink HTB-1100-2KM, 5V
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s, 5V Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s, 5V
Converter Netlink HTB 3100/AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP, 5V Liên hệ
Converter Netlink HTB 3100/AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang sử dụng cho Internet và Camera IP, 5V
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM,5V Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM,5V
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100A -25KM, 5V Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100A -25KM, 5V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S 25KM, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5VS Liên hệ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S 25KM, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5VS


TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


THÔNG TIN LIÊN HỆ
CÔNG TY TNHH ĐIỆN-VIỄN THÔNG TÂN THÀNH
Trụ sở: Số 243 (số 2/185) Đường Chùa Láng, tổ 11, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
VPĐD: 37/213 Thiên Lôi-Vĩnh Niệm-Lê Chân-HP
Kinh doanh 1: 0917.971.515
Kinh doanh 2: 0787.971.515
Kinh doanh 3: 0912.969.391
Kinh doanh 4: 0816.861.515 
Kinh doanh 5: 0836.861.515 
Kinh doanh 6: 0877.971.515
Website: http://tanthanhtech.com
Website: http://diencongnghieptanthanh.com
Website: http://tanthanh-automation.com
Website: http://thietbitudongtanthanh.com
Website: https://vienthongtanthanh.com
Email: kinhdoanhtanthanhhn@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi