Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành
Bộ chuyển đổi HDMI audio + USB sang Quang, cổng quang đầu SC 20KM 3.600.000đ
Bộ chuyển đổi HDMI audio + USB sang Quang, cổng quang đầu SC 20KM
Bộ khuếch đại HDMI Extender LKV378A qua sợi quang lên đến 20km Liên hệ
Bộ khuếch đại HDMI Extender LKV378A qua sợi quang lên đến 20km
Bộ khuếch đại HDMI Extender LKV378 qua sợi quang lên đến 20km 4.250.000đ
Bộ khuếch đại HDMI Extender LKV378 qua sợi quang lên đến 20km
Bộ chuyển đổi HDMI sang Quang, cổng quang đầu SC 20KM 2.450.000đ
Bộ chuyển đổi HDMI sang Quang, cổng quang đầu SC 20KM
Bút soi quang NF-904 chính hãng Noyafa 1.350.000đ
Bút soi quang NF-904 chính hãng Noyafa
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 48FO, ODF OUTDOOR 48FO 1.700.000đ
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 48FO, ODF OUTDOOR 48FO
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 24FO, ODF OUTDOOR 24FO 1.100.000đ
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 24FO, ODF OUTDOOR 24FO
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 12FO, ODF OUTDOOR 12FO 800.000đ
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI 12FO, ODF OUTDOOR 12FO
MÁY ĐO CÔNG SUẤT QUANG NOYAFA NF-906A 3.000.000đ
MÁY ĐO CÔNG SUẤT QUANG NOYAFA NF-906A
Hộp phối quang ODF 48 FO đầy đủ phụ kiện, khay trượt 1.100.000đ
Hộp phối quang ODF 48 FO đầy đủ phụ kiện, khay trượt
Module quang H3C  SFP-GE-SX-MM850-A 1.25G 0.5KM 1.050.000đ
Module quang H3C SFP-GE-SX-MM850-A 1.25G 0.5KM
Module quang H3C SFP-FE-SX-MM1310 155M 1310nm 2KM 850.000đ
Module quang H3C SFP-FE-SX-MM1310 155M 1310nm 2KM
Modul quang SFP ZTE GPON-OLT-Class C++ 1.250.000đ
Modul quang SFP ZTE GPON-OLT-Class C++
MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS B+ 900.000đ
MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS B+
MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS C+ 950.000đ
MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS C+
BỘ CHIA QUANG (SPLITTER) 1×64 SC, FC, LC Liên hệ
BỘ CHIA QUANG (SPLITTER) 1×64 SC, FC, LC
Măng xông quang 48 FO( 2in, 2out) 450.000đ
Măng xông quang 48 FO( 2in, 2out)
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000 2.950.000đ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000 1.950.000đ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V 1.300.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Hộp phối quang ODF 24 FO đầy đủ phụ kiện, cố định 800.000đ
Hộp phối quang ODF 24 FO đầy đủ phụ kiện, cố định
Dây hàn quang Singlemode LC ( Pigtail LC ) 18.000đ
Dây hàn quang Singlemode LC ( Pigtail LC )
Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC ) 16.000đ
Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC )
Rệp nối quang loại 4 mảnh 40.000đ
Rệp nối quang loại 4 mảnh
ĐẦU NỐI QUANG NHANH - FAST CONNECTOR LC/UPC 45.000đ
ĐẦU NỐI QUANG NHANH - FAST CONNECTOR LC/UPC
Đầu nối quang nhanh – Fast Connector chuẩn SC/APC 25.000đ
Đầu nối quang nhanh – Fast Connector chuẩn SC/APC
Hộp phối quang ODF 24FO outdoor ngoài trời 850.000đ
Hộp phối quang ODF 24FO outdoor ngoài trời
Hộp phối quang ODF 12FO outdoor ngoài trời 600.000đ
Hộp phối quang ODF 12FO outdoor ngoài trời
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang  multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.300.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang  multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 950.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.300.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V 800.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.400.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang  single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V 700.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1008D  vào 1 ra 8 Cổng LAN 10/100 2.350.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1008D vào 1 ra 8 Cổng LAN 10/100
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink  HTB-3100-SF1004D vào 1 ra 4 cổng Lan 10/100 1.350.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100-SF1004D vào 1 ra 4 cổng Lan 10/100
Bộ chuyển đổi Video sang quang 1 kênh CVI/ TVI/ AHD 720/960P 1.250.000đ
Bộ chuyển đổi Video sang quang 1 kênh CVI/ TVI/ AHD 720/960P
Bộ chuyển đổi Video sang quang 2 kênh AHD/HD-TVI/ HD-CVI 720/960P 1.750.000đ
Bộ chuyển đổi Video sang quang 2 kênh AHD/HD-TVI/ HD-CVI 720/960P
Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh AHD/CVI/TVI 960P 1.950.000đ
Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh AHD/CVI/TVI 960P
Bộ chuyển đổi video quang 8 kênh AHD/CVI/TVI 960P 2.650.000đ
Bộ chuyển đổi video quang 8 kênh AHD/CVI/TVI 960P
Bộ chuyển đổi Video Quang 16 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P 6.950.000đ
Bộ chuyển đổi Video Quang 16 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P
Bộ chuyển đổi video quang 1 kênh AHD/CVI/TVI 1080P 1.850.000đ
Bộ chuyển đổi video quang 1 kênh AHD/CVI/TVI 1080P
Bộ chuyển đổi video quang 2 kênh AHD/CVI/TVI 1080P 1.950.000đ
Bộ chuyển đổi video quang 2 kênh AHD/CVI/TVI 1080P
Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh AHD/CVI/TVI 1080P 2.950.000đ
Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh AHD/CVI/TVI 1080P


TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


THÔNG TIN LIÊN HỆ
CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
Kinh doanh 1: 091.797.1515
Kinh doanh 2: 083.797.1515
Kinh doanh 3: 091.686.1515
Website: http://tanthanhtech.com/
Website: http://vienthongtanthanh.com/
Website: http://tanthanh-automation.com/
Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi