Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V

  • Đăng ngày 20-06-2018 07:21:59 PM - 565 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-GS-03-AB 5V
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với tốc độ 1000 Mbps chạy cáp quang Singlemode.

    Thông số kỹ thuật:

     Chuẩn

      IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX

     Tín hiệu điện 

      T+, T-, R+, R, GND

     Tín hiệu quang 

      TX, RX

     Chế độ làm việc

      Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex

     Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 

      Thích ứng 1000Mbps

     Tốc độ truyền dữ liệu quang

      1000Mbps

     Khoảng cách cáp mạng (RJ45)

      100 mét

     Khoảng cách quang   

      25 Km - Single-mode          

     Loại dây cáp điện

      UTP 5/6

     Loại dây cáp quang

      Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

     Bước sóng quang

     1310nm

     Cổng kết nối điện

      RJ45

     Cổng kết nối quang

     SC (Sử dụng 1 sợi quang vừa thu vừa phát)


    1.300.000

    Tình trạng sản phẩm:


    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với tốc độ 1000 Mbps chạy cáp quang Singlemode.

    Thông số kỹ thuật:

     Chuẩn

      IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX

     Tín hiệu điện 

      T+, T-, R+, R, GND

     Tín hiệu quang 

      TX, RX

     Chế độ làm việc

      Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex

     Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 

      Thích ứng 1000Mbps

     Tốc độ truyền dữ liệu quang

      1000Mbps

     Khoảng cách cáp mạng (RJ45)

      100 mét

     Khoảng cách quang   

      25 Km - Single-mode          

     Loại dây cáp điện

      UTP 5/6

     Loại dây cáp quang

      Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

     Bước sóng quang

     1310nm

     Cổng kết nối điện

      RJ45

     Cổng kết nối quang

     SC (Sử dụng 1 sợi quang vừa thu vừa phát)

         

     



    TÂN THÀNH CAM KẾT

    • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
    • Giá cả cạnh tranh.
    • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

    Thông Tin Công Ty

    Đã thông báo

     


    THÔNG TIN LIÊN HỆ
    CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
    Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
    VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
    VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
    Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
    Kinh doanh 1: 091.797.1515
    Kinh doanh 2: 083.797.1515
    Kinh doanh 3: 091.686.1515
    Website: http://tanthanhtech.com/
    Website: http://vienthongtanthanh.com/
    Website: http://tanthanh-automation.com/
    Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi