Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V

  • Đăng ngày 14-06-2018 04:54:36 AM - 433 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-GM-03-A/B
  • CHI TIẾT SẢN PHẨM

    Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B, 1 kênh quang, nguồn điện trực tiếp 220V là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 1000BASE-T chạy cho mạng sử dụng cáp quang Multimode.

    Trước hết Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B là cách gọi ngắn gọn của Gigabit Ethernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 1G. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố - mạng MAN. Bạn không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GM-03-A/B nó có khả năng thích ứng với hệ thống.


    1.300.000

    Tình trạng sản phẩm:


    Thông số kỹ thuật nổi bật

     Chuẩn   IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
     Tín hiệu điện    T+, T-, R+, R, GND
     Tín hiệu quang    TX, RX
     Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
     Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45    Thích ứng 1000Mbps
     Tốc độ truyền dữ liệu quang   1000Mbps
     Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
     Khoảng cách quang      550 mét multimode 
     Loại dây cáp điện   UTP 5
     Loại dây cáp quang   Multimode 50/125μm
     Bước sóng quang   850/1310nm
     Cổng kết nối điện   RJ45
     Loại sp   Converter quang 1Gb MM
         

     



    TÂN THÀNH CAM KẾT

    • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
    • Giá cả cạnh tranh.
    • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

    Thông Tin Công Ty

    Đã thông báo

     


    THÔNG TIN LIÊN HỆ
    CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
    Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
    VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
    VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
    Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
    Kinh doanh 1: 091.797.1515
    Kinh doanh 2: 083.797.1515
    Kinh doanh 3: 091.686.1515
    Website: http://tanthanhtech.com/
    Website: http://vienthongtanthanh.com/
    Website: http://tanthanh-automation.com/
    Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi