Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành
Cáp quang dã chiến SM, MM 1/2/4/6/8/12 lõi chuyên dụng, field armored single / multimode 1/2/4/6/8/12 core winding car field adapter TPU field cable Liên hệ
Cáp quang dã chiến SM, MM 1/2/4/6/8/12 lõi chuyên dụng, field armored single / multimode 1/2/4/6/8/12 core winding car field adapter TPU field cable
Dây cáp quang 8FO (Cáp Lỏng), cáp quang 8 lõi quang 8FO, ống lỏng 12.000đ
Dây cáp quang 8FO (Cáp Lỏng), cáp quang 8 lõi quang 8FO, ống lỏng
Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng 4.500đ
Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng
Dây cáp quang 2FO (Cáp Lỏng), cáp quang 2 lõi quang 2FO, ống lỏng 2.600đ
Dây cáp quang 2FO (Cáp Lỏng), cáp quang 2 lõi quang 2FO, ống lỏng
Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt), Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 4 lõi quang 4fo, bọc chặt 3.500.000đ
Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt), Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 4 lõi quang 4fo, bọc chặt
Dây cáp quang 2FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 2 lõi quang 2fo, bọc chặt 2.000.000đ
Dây cáp quang 2FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 2 lõi quang 2fo, bọc chặt
Dây cáp quang 1FO (Cáp dẹt), cáp thuê bao 1 lõi quang 1fo, bọc chặt 1.500.000đ
Dây cáp quang 1FO (Cáp dẹt), cáp thuê bao 1 lõi quang 1fo, bọc chặt
cáp quang thuê bao FTTH 1FO ÷ 4FO (1-4 lõi bọc chặt) Liên hệ
cáp quang thuê bao FTTH 1FO ÷ 4FO (1-4 lõi bọc chặt)
GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi, 50/125 (hoặc 62.5/125) Liên hệ
GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi, 50/125 (hoặc 62.5/125)
Dây nhảy quang SM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 30.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 36.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 46.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 56.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 70.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 70.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 82.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 92.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 122.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 150.000đ
Dây nhảy quang SM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 120.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 130.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 140.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 155.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 190.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 240.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 260.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 280.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 310.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC 380.000đ
Dây nhảy quang MM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m
Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m
Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC 600.000đ
Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-MM-24A1a
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-MM-24A1a
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-SM-24B1 12.500đ
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-SM-24B1
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-MM-16A1a
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-MM-16A1a
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-SM-16B1 11.500đ
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-SM-16B1
Cáp quang luồn ống 12 sợi GYXTW-MM-12A1a 32.500đ
Cáp quang luồn ống 12 sợi GYXTW-MM-12A1a
Cáp quang luồn ống 4 sợi GYXTW-SM-4B1 7.500đ
Cáp quang luồn ống 4 sợi GYXTW-SM-4B1


TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


THÔNG TIN LIÊN HỆ
CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
Kinh doanh 1: 091.797.1515
Kinh doanh 2: 083.797.1515
Kinh doanh 3: 091.686.1515
Website: http://tanthanhtech.com/
Website: http://vienthongtanthanh.com/
Website: http://tanthanh-automation.com/
Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi