Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành
Nhân mạng chống nhiễu CAT7 (modul jack cat7) 220.000đ
Nhân mạng chống nhiễu CAT7 (modul jack cat7)
Nhân mạng commscope AMP RJ45 Cat5e 1375191-1 Liên hệ
Nhân mạng commscope AMP RJ45 Cat5e 1375191-1
Nhân mạng commscope AMP RJ45 Cat6e 1375055-1 Liên hệ
Nhân mạng commscope AMP RJ45 Cat6e 1375055-1
NHÂN MẠNG CAT6 AMP RJ45 MÃ 1375055-6, CHÂN ĐỒNG 50% 50.000đ
NHÂN MẠNG CAT6 AMP RJ45 MÃ 1375055-6, CHÂN ĐỒNG 50%
Khay hàn quang 24FO 50.000đ
Khay hàn quang 24FO
Khay măng xông quang 8FO 20.000đ
Khay măng xông quang 8FO
Ống co nhiệt dài 6cm 4.500đ
Ống co nhiệt dài 6cm
Ống co nhiệt dài 4cm 3.000đ
Ống co nhiệt dài 4cm
Bộ chia quang (Splitter) 1×32 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×32 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×16 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×16 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×8 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×8 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×7 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×7 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×6 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×6 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×5 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×5 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×4 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×4 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×3 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×3 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×2, 2×2 SC, FC, LC Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×2, 2×2 SC, FC, LC
Bộ chia quang (Splitter) 1×2 SC, FC, LC (FOS-1×2-SM) Liên hệ
Bộ chia quang (Splitter) 1×2 SC, FC, LC (FOS-1×2-SM)
Đầu nối quang (Adapter) LC Duplex 22.000đ
Đầu nối quang (Adapter) LC Duplex
Đầu nối quang (Adapter) FC Duplex 24.000đ
Đầu nối quang (Adapter) FC Duplex
Đầu nối quang (Adapter) ST Duplex 16.000đ
Đầu nối quang (Adapter) ST Duplex
Đầu nối quang (Adapter) SC Multimode Duplex 20.000đ
Đầu nối quang (Adapter) SC Multimode Duplex
Đầu nối quang (Adapter) SC Single Mode Simplex 10.000đ
Đầu nối quang (Adapter) SC Single Mode Simplex
Đầu nối quang (Adapter) FC Simplex 12.000đ
Đầu nối quang (Adapter) FC Simplex
Đầu nối quang (Adapter) LC Simplex 11.000đ
Đầu nối quang (Adapter) LC Simplex
Đầu nối quang (Adapter) ST Simplex 8.000đ
Đầu nối quang (Adapter) ST Simplex
Dây nối quang 0.9, dài 1,5m, Simplex SC/UPC 12.000đ
Dây nối quang 0.9, dài 1,5m, Simplex SC/UPC
Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa 1.350.000đ
Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa
Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220 575.000đ
Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220
Module quang 2 sợi, Module SFP-LX-SM – 0120/155M 20km/Tx1310nm (LC) 445.000đ
Module quang 2 sợi, Module SFP-LX-SM – 0120/155M 20km/Tx1310nm (LC)
Module quang SFP mạng GPON 2.5Gbps 20km 1490nm 1.750.000đ
Module quang SFP mạng GPON 2.5Gbps 20km 1490nm
MODULE OPTONE SFP-WDM-SM – 0220AD 515.000đ
MODULE OPTONE SFP-WDM-SM – 0220AD
Module Optone SFP-WDM-SM – 0220BD 515.000đ
Module Optone SFP-WDM-SM – 0220BD
Module OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD 485.000đ
Module OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD
Module OPTONE SFP-WDM-SM-0120AD 485.000đ
Module OPTONE SFP-WDM-SM-0120AD
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D 1.800.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D
Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM 450.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-1100S-25KM
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D 1.800.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 8 Cổng LAN HTB-3100/HL-SF1008D
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 4 Cổng Lan HTB-3100/HL-SF1004D 1.300.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 1 ra 4 Cổng Lan HTB-3100/HL-SF1004D
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu FC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt 400.000đ
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu FC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu ST, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt 400.000đ
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu ST, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu LC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt 430.000đ
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu LC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu SC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt 400.000đ
Hộp phối quang ODF 8 FO, đầu SC, đầy đủ phụ kiện, vỏ sắt
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO 850.000đ
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO


TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


THÔNG TIN LIÊN HỆ
CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
Kinh doanh 1: 091.797.1515
Kinh doanh 2: 083.797.1515
Kinh doanh 3: 091.686.1515
Website: http://tanthanhtech.com/
Website: http://vienthongtanthanh.com/
Website: http://tanthanh-automation.com/
Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi