Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM,5V

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-3100B -25KM,5V

  • Đăng ngày 28-03-2018 08:05:07 AM - 598 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: HTB-3100B -25KM
  • Thông tin sản phẩm

    • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B 
    • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
    • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
    • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang 
    • Bước sóng: 1310/1550nm
    • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
    • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
    • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
    • Bộ nguồn: 5V-2A 
    • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC

    400.000

    Tình trạng sản phẩm:


    Chi Tiết

    • Chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B
    • Có thể sử dụng kết hợp bộ chuyển quang 1 ra 4 cổng LAN
    • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
    • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    • Khoảng cách truyền 25Km.
    • Bước sóng: 1310/1550nm
    • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
    • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
    • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
    • Bộ nguồn: 5V 1-2A /
    • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
    • Ứng dụng thực tiễn:  Thi công hệ thống camera IP, Triển khai hệ thống hạ tầng mạng IP