Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V

Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V

Mã sản phẩm: Netlink HTB-1100S AB

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100s A/B

  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100s  A/B cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ.
  • Netlink HTB-1100s là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 25Km.
  • HTB-1100s được thiết kế để sử dụng với cáp quang single mode dùng trong kiểu kết nối chuẩn SC. Làm việc ở bước sóng quang 1310 – 1550 nm.
  • Converter netlink htb-1100s hỗ trợ chế độ half-duplex full-duplex. Đèn Led dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi độ bền lên tới 50,000 giờ.
  • Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố mà không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

800.000

Tình trạng sản phẩm:


BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1008D VÀO 1 RA 8 CỔNG LAN 10/100/1000 2.950.000đ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS03-SG1004D VÀO 1 RA 4 CỔNG LAN 10/100/1000 1.950.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V 1.300.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S 25KM, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5VS
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100S 25KM, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5VS 450.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang  multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03-AB, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.300.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang  multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V 850.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang  multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GM-03, Converter quang multi-mode 2 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 950.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03-AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.300.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-4100 AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100/1000, nguồn 220V 1.400.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100 2KM, Converter quang  multi-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100 2KM, Converter quang multi-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V 550.000đ
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang  single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V
Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03, Converter quang single-mode 2sợi quang, 10/100/1000, nguồn adapter 5V 700.000đ
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 AB, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V
Bộ Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 AB, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V 800.000đ

 

hông số kỹ thuật:

 Chuẩn   IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F
 Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang   TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45   Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   100Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang   25 Km – Single-mode
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
 Bước sóng quang  1310 – 1550 nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Cổng kết nối quang   SC Duplex Fiber
 Led chỉ số   POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX
Cung cấp điện   Đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV
 Công suất tiêu thụ   4W
 Nhiệt độ làm việc   -0 to 65°C
 Nhiệt độ bảo quản   -20 to 70°C
     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây