Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03/AB 10/100/1000Mb/ s, 5V

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03/AB 10/100/1000Mb/ s, 5V

Mã sản phẩm: NETLINK HTB-GS-03/AB 10/100/1000Mb/ s, 5V

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với tốc độ 1000 Mbps chạy cáp quang Singlemode.

Thông số kỹ thuật:

 Chuẩn

  IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX

 Tín hiệu điện 

  T+, T-, R+, R, GND

 Tín hiệu quang 

  TX, RX

 Chế độ làm việc

  Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex

 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 

  Thích ứng 1000Mbps

 Tốc độ truyền dữ liệu quang

  1000Mbps

 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)

  100 mét

 Khoảng cách quang   

  25 Km - Single-mode          

 Loại dây cáp điện

  UTP 5/6

 Loại dây cáp quang

  Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

 Bước sóng quang

 1310nm

 Cổng kết nối điện

  RJ45

 Cổng kết nối quang

 SC (Sử dụng 1 sợi quang vừa thu vừa phát)


1.100.000

Tình trạng sản phẩm:


Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS-03 là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với tốc độ 1000 Mbps chạy cáp quang Singlemode.

Thông số kỹ thuật:

 Chuẩn

  IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX

 Tín hiệu điện 

  T+, T-, R+, R, GND

 Tín hiệu quang 

  TX, RX

 Chế độ làm việc

  Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex

 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 

  Thích ứng 1000Mbps

 Tốc độ truyền dữ liệu quang

  1000Mbps

 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)

  100 mét

 Khoảng cách quang   

  25 Km - Single-mode          

 Loại dây cáp điện

  UTP 5/6

 Loại dây cáp quang

  Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

 Bước sóng quang

 1310nm

 Cổng kết nối điện

  RJ45

 Cổng kết nối quang

 SC (Sử dụng 1 sợi quang vừa thu vừa phát)

     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây