Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS B+

MODUL QUANG SFP HUAWEI GPON-OLT-CLASS B+

Mã sản phẩm: HUAWEI SFP-GPON-B+

GPON OLT B+ SFP module, TX1490nm/RX1310nm, 2.488Gbps/1.244Gbps, 20km, SC/UPC.thiết bị của Huawei và ZTE mạng, bao gồm Huawei GPON OLT, Huawei GPON ONU, ZTE GPON OLT, ZTE GPON ONU, Huawei bị chuyển mạch, ZTE Switch, Router Huawei, router ZTE, Huawei sản phẩm bảo mật Symantec, Huawei IAD, ZTE IAD, Huawei SFP và các sản phẩm mạng khác Huawei.

900.000

Tình trạng sản phẩm:


SFP Huawei GPON-OLT-Class B+ LTE3680M-BC+

HUAWEI GPON B+ RTXM 167-522

GPON OLT B+ SFP module, TX1490nm/RX1310nm, 2.488Gbps/1.244Gbps, 20km, SC/UPC

Huawei OLT Optical Module Specification GPON B+ Vs GPON C+

 

Specifications of Huawei GPON optical modules

No.

1

2

Type

One-fiber bi-directional optical module, class B+

One-fiber bi-directional optical module, class C+

Operating Wavelength

Tx: 1490 nm

Rx: 1310 nm

Tx: 1490 nm

Rx: 1310 nm

Encapsulation Type

SFP

SFP

Port Rate

Tx: 2.49 Gbit/s

Rx: 1.24 Gbit/s

Tx: 2.49 Gbit/s

Rx: 1.24 Gbit/s

Minimum Output Optical Power

1.50 dBm

3.00 dBm

Maximum Output Optical Power

5.00 dBm

7.00 dBm

Maximum Receiver Sensitivity

-28.00 dBm

-32.00 dBm

Optical Connector Type

SC/PC

SC/PC

Optical Fiber Type

Single-mode

Single-mode

Reach

20.00 km

20.00 km

Overload Optical Power

-8.0 dBm

-12.0 dBm

Extinction Ratio

8.2 dB

8.2 dB

Sự khác biệt chính giữa GPON B + và GPON C + là Công suất đầu ra quang. Trên thực tế, TX sức mạnh của mô-đun B + nói chung là 3-3.8dBm và TX sức mạnh của mô-đun C + thường 3.9-5.5dBm

     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây