Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC )

Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC )

Mã sản phẩm: S002721

Dây hàn quang Singlemode FC ( Pigtail FC ) đầu tròn xoáy

Dây hàn quang Singlemode FC ( đầu tròn xoáy) là sản phẩm dùng để hàn với cáp quang trong hộp phối quang ODF, dây hàn quang có đường kính 0.9mm, dài 1.5m được làm sẵn một đầu nối FC, dây loại 12 màu giúp cực dễ dàng phân biệt và thi công hàn nối cáp quang.


16.000

Tình trạng sản phẩm:


Thông số kỹ thuật dây hàn quang FC single mode đầu tròn xoáy

Loại dây hàn quang : FC Single-Mode
Đầu kết nối: FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC
Kiểu sợi quang: Single-Mode
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 1310~1510nm
Độ uốn cong: R≥3cm
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ, màu sắc dây hàn quang FC
Đường kính cáp: 0.9mm
Độ dày Lõi: 9 microns
Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated) 0.9mm
Màu vỏ: Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
Chiều dài: 1.5m

Thông số chi tiết dây hàn quang
Đơn vị: FC Connector PC, UPC, APC
Suy hao chèn: dB ≤0.3
Suy hao phản hồi: dB ≥50

Bước sóng hoạt động:  1310, 1550nm
Nhiệt độ làm việc: ºC -40~+75
Nhiệt độ bảo quản: ºC -40~+85
Đường kính cáp:  0.9mm

Loại sợi: 12 màu

     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây