Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành
Cáp quang dã chiến SM, MM 1/2/4/6/8/12 lõi chuyên dụng, field armored single / multimode 1/2/4/6/8/12 core winding car field adapter TPU field cable Liên hệ
Cáp quang dã chiến SM, MM 1/2/4/6/8/12 lõi chuyên dụng, field armored single / multimode 1/2/4/6/8/12 core winding car field adapter TPU field cable
Dây cáp quang 8FO (Cáp Lỏng), cáp quang 8 lõi quang 8FO, ống lỏng Liên hệ
Dây cáp quang 8FO (Cáp Lỏng), cáp quang 8 lõi quang 8FO, ống lỏng
Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng Liên hệ
Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng
Dây cáp quang 2FO (Cáp Lỏng), cáp quang 2 lõi quang 2FO, ống lỏng Liên hệ
Dây cáp quang 2FO (Cáp Lỏng), cáp quang 2 lõi quang 2FO, ống lỏng
Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt), Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 4 lõi quang 4fo, bọc chặt Liên hệ
Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt), Dây cáp quang 4FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 4 lõi quang 4fo, bọc chặt
Dây cáp quang 2FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 2 lõi quang 2fo, bọc chặt Liên hệ
Dây cáp quang 2FO (Cáp dẹt),cáp thuê bao 2 lõi quang 2fo, bọc chặt
Dây cáp quang 1FO (Cáp dẹt), cáp thuê bao 1 lõi quang 1fo, bọc chặt Liên hệ
Dây cáp quang 1FO (Cáp dẹt), cáp thuê bao 1 lõi quang 1fo, bọc chặt
cáp quang thuê bao FTTH 1FO ÷ 4FO (1-4 lõi bọc chặt) Liên hệ
cáp quang thuê bao FTTH 1FO ÷ 4FO (1-4 lõi bọc chặt)
GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi, 50/125 (hoặc 62.5/125) Liên hệ
GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi, 50/125 (hoặc 62.5/125)
Dây nhảy quang SM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang SM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang SM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 10m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 15m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 20m, simplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 3m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 5m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 10m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 15m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Dây nhảy quang MM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC Liên hệ
Dây nhảy quang MM, dài 20m, Duplex, các loại đầu nối SC/LC/FC
Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m Liên hệ
Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m
Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC Liên hệ
Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-MM-24A1a Liên hệ
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-MM-24A1a
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-SM-24B1 Liên hệ
Cáp quang luồn ống 24 sợi GYXTW-SM-24B1
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-MM-16A1a Liên hệ
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-MM-16A1a
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-SM-16B1 Liên hệ
Cáp quang luồn ống 16 sợi GYXTW-SM-16B1
Cáp quang luồn ống 12 sợi GYXTW-MM-12A1a Liên hệ
Cáp quang luồn ống 12 sợi GYXTW-MM-12A1a
Cáp quang luồn ống 4 sợi GYXTW-SM-4B1 Liên hệ
Cáp quang luồn ống 4 sợi GYXTW-SM-4B1


TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


THÔNG TIN LIÊN HỆ
CÔNG TY TNHH ĐIỆN-VIỄN THÔNG TÂN THÀNH
Trụ sở: Số 243 (số 2/185) Đường Chùa Láng, tổ 11, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
VPĐD: 37/213 Thiên Lôi-Vĩnh Niệm-Lê Chân-HP
Kinh doanh 1: 0944.427.299
Kinh doanh 2: 0787.971.515
Kinh doanh 3: 0877.971.515
Kinh doanh 4: 0816.861.515 
Kinh doanh 5: 0836.861.515 
Kinh doanh 6: 0917.971.515
Website: http://tanthanhtech.com
Website: http://diencongnghieptanthanh.com
Website: http://tanthanh-automation.com
Website: http://thietbitudongtanthanh.com
Website: https://vienthongtanthanh.com
Email: kinhdoanhtanthanhhn@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi