Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Dây hàn quang Singlemode LC ( Pigtail LC )

Dây hàn quang Singlemode LC ( Pigtail LC )

Mã sản phẩm: S002722

Dây hàn quang Singlemode LC là sản phẩm dùng để hàn với cáp quang trong hộp phối quang ODF, dây hàn quang có đường kính 0.9mm, dài 1.5m được làm sẵn một đầu nối LC
Thông số kỹ thuật

18.000

Tình trạng sản phẩm:


Loại dây hàn quang : LC Single-Mode
Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
Kiểu sợi quang: Single-Mode
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 1310~1510nm
Độ uốn cong: R≥3cm
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ, màu sắc
Đường kính cáp: 0.9mm
Độ dày Lõi: 9 microns
Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated) 0.9mm
Màu vỏ: Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
Chiều dài: 1.5m

Thông số chi tiết dây hàn quang
Đơn vị: LC Connector PC, UPC, APC
Suy hao chèn: dB ≤0.3
Suy hao phản hồi: dB ≥50

Bước sóng: nm 1310, 1550
Nhiệt độ làm việc: ºC -40~+75
Nhiệt độ bảo quản: ºC -40~+85
Đường kính cáp:  0.9mm

     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây