Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ chuyển đổi Video sang quang 2 kênh AHD/HD-TVI/ HD-CVI 720/960P

Bộ chuyển đổi Video sang quang 2 kênh AHD/HD-TVI/ HD-CVI 720/960P

  • Đăng ngày 29-03-2018 12:45:36 PM - 307 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: 2 kênh AHD/HD-TVI/ HD-CVI 720/960P
  • Thông tin sản phẩm
    Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh  HL-1V-20T/R-720/960
    • (Bộ sản phẩm 2 chiếc, 1 Đầu truyền và 1 đầu nhận)
    • Bộ chuyển đổi quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
    • Bộ chuyển đổi Quang 2 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD - 1.0, 1.3Megapixel + tất cả Camera Analog
    • Bộ chuyển đổi Quang video 2 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
    • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
    • Bộ chuyển đổi video quang 2 kênh, 
    • Sản phẩm: Gồm 1 bộ có 2 chiếc , 2 bộ cấp nguồn 5V 1A
    • ứng Dụng:  Trong các trường hợp thi công camera nhà xưởng, xí nghiệp, Công trường xây dựng, khu vực khai thác mỏ...

    1.750.000

    Tình trạng sản phẩm:


    Chức năng bộ chuyển Video sang quang  HL-1V-20T/R-720/960
    • Nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
    • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
    • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
    • kết nối 2 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
    • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
    • Bước sóng : 1310/1550 nm
    • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
    • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
    • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế
         

     



    TÂN THÀNH CAM KẾT

    • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
    • Giá cả cạnh tranh.
    • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

    Thông Tin Công Ty

    Đã thông báo

     


    THÔNG TIN LIÊN HỆ
    CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
    Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
    VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
    VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
    Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
    Kinh doanh 1: 091.797.1515
    Kinh doanh 2: 083.797.1515
    Kinh doanh 3: 091.686.1515
    Website: http://tanthanhtech.com/
    Website: http://vienthongtanthanh.com/
    Website: http://tanthanh-automation.com/
    Email: tanthanhdigitech@gmail.com

  • Kết nối với chúng tôi