Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS03 Gigabit A/B, 220V

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-GS03 Gigabit A/B, 220V

  • Đăng ngày 28-03-2018 01:31:11 AM - 165 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-GS03 Gigabit A/B
  • Converter quang Netlink HTB-GS03 1Gb A/B là cách gọi ngắn gọn của Gigabit Ethernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 1G. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố – mạng MAN.

    Bạn không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GS03 A/B nó có khả năng thích ứng với hệ thống. 
     

    1.300.000

    Tình trạng sản phẩm:


    Thông số kỹ thuật:

     Chuẩn   IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
     Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
     Tín hiệu quang   TX, RX
     Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
     Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45   Thích ứng 1000Mbps
     Tốc độ truyền dữ liệu quang   1000Mbps
     Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
     Khoảng cách quang   20 Km – Single-mode
     Loại dây cáp điện   UTP 5
     Loại dây cáp quang   Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
     Bước sóng quang  1310nm
     Cổng kết nối điện   RJ45
     Loại sp  Converter quang 1Gb
           

       



      TÂN THÀNH CAM KẾT

      • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
      • Giá cả cạnh tranh.
      • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

      Thông Tin Công Ty

      Đã thông báo

       


      THÔNG TIN LIÊN HỆ
      CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]
      Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng
      VPGD: Số 165-Thiên Lôi, P Vĩnh Niệm, Q Lê Chân. TP Hải Phòng
      VPĐD: Số 191- P Chùa Láng. Q Đống Đa. TP Hà Nội
      Tel: 0225.8830.305  Fax: 0225.8830.305
      Kinh doanh 1: 091.797.1515
      Kinh doanh 2: 083.797.1515
      Kinh doanh 3: 091.686.1515
      Website: http://tanthanhtech.com/
      Website: http://vienthongtanthanh.com/
      Website: http://tanthanh-automation.com/
      Email: tanthanhdigitech@gmail.com

    • Kết nối với chúng tôi