Công ty TNHH công nghệ số Tân Thành

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s, 5V

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03 10/100/1000Mb/ s, 5V

Mã sản phẩm: NETLINK HTB-GS-03

Thông tin sản phẩm

        Convert quang Gigabit sợi đơn mode thu phát sợi quang thu phát HT- GS-03-20KM chuyển đổi quang điện, converter quang 2 sợi

  • Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-GS-03 20KM
  • Single-Mode 20KM
  • Tốc độ truyền :10/100/100Mb
  • Nguồn điện : 5V 2A
  • Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 20Km 
  • Convert quang 2 sợi netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Mb/s
  • Ứng Dụng: 
  • Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ ổn định.
  • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect", hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODF

750.000

Tình trạng sản phẩm:


Chi Tiết

  • HTB-GS-03 10 / 100/1000Mb/s thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang Gigabit   và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100/1000 Base-TX và 1000Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet truyền dữ liệu tốc độ cao.

 Thông số kỹ thuật:

  • Tuân thủ IEEE802.3u 1000BASE-TX và chuẩn 1000BASE-FX        
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45                
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 20KM kết nối 
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)         
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex        
  • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật 
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX        
  • công việc: full / half duplex        
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm        
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface 
  • LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX 
  • Tốc độ truyền dẫn: 1000Mb / s        
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃        
  • Độ ẩm tương đối: 5% -90%        
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP        
  • Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức    
  • Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 2A gợn ≤50mV
     

 



TÂN THÀNH CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng.
  • Giá cả cạnh tranh.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

Thông Tin Công Ty

Đã thông báo

 


CTY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÂN THÀNH [Bản đồ]

Trụ sở công ty: Số 189, Nguyễn Văn Linh, P. Kênh Dương, Q, Lê Chân, TP. Hải Phòng

Văn phòng giao dịch: Số 165, Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

Tel: (+84) 225 8830 305 - Fax: (+84) 225 8830 305

Email: tanthanhdigitech@gmail.com

Chúng tôi trên mạng xã hội

 


Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây